Author: s***r
Date:
Review: The most amazing product
Màu sắc: 05 Moonlight Land
Kích thước: Một cỡ
Price: 840.000₫
| Color | 05 Moonlight Land |
| Benefits | Long-Wearing |
| Finish | Shimmer |
| Type | Palette |
| Chiều cao | 13.3 cm |
| Chiều dài | 6.9 cm |
| Trọng lượng tịnh | 6.3 g |
| Chiều rộng | 2.5 cm |
| SKU | sb2305220322732170 |
Brand Name: Flower Knows
About: Biến ước mơ thành hiện thực
Quality: 5557902 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: s***r
Date:
Review: The most amazing product
Màu sắc: 05 Moonlight Land
Kích thước: Một cỡ
Author: p***5
Date:
Review: It came super fast! and it was described as pictured
Màu sắc: 01 Stellar Sand
Kích thước: Một cỡ
Author: f***r
Date:
Review: so gorgeous and so pigmented
Màu sắc: 03 Ocean Siren
Kích thước: Một cỡ
Author: s***e
Date:
Review: Are you kidding? The packaging is gorgeous! The shades are so pretty as well! I’m obsessed with this palette ❤️
Màu sắc: 05 Moonlight Land
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm